| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RE35JV1 |
| Công suất | 12.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.135 W |
| EER | 3,10 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 550 x 765 x 285 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 283 x 800 x 195 |
| Trọng lượng cục nóng | 32 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| - Kiểu dáng phẳng, tinh tế | |
| - Hoạt động êm ái | |
| - Dễ lau chùi | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Thiết bị điều khiển từ xa dễ sử dụng | |
| - Hẹn giờ tắt/ mở 12h |