| Hãng sản xuất | Daikin |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RKD25GVM |
| Công suất | 9.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 955 W |
| EER | 3,35 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 550 x 765 x 285 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 283 x 800 x 195 |
| Trọng lượng cục nóng | 32 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| Tính năng | - Tiết kiệm điện |
| - Vận hành êm ái | |
| - Chức năng Econo | |
| - Hơi lạnh mạnh mẽ | |
| - Đảo gió 2 cánh | |
| - Làm lạnh sâu | |
| - Hẹn giờ tắt/ mở 12h | |
| - Phụ kiện tùy chọn |