| Hãng sản xuất | DAIKIN |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | RKD71GVM |
| Công suất | 24.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 2.550 W |
| EER | 2,78 W/W |
| KT cục nóng (RxSxC) | 735 x 825 x 300 |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 290 x 1,050 x 238 |
| Trọng lượng cục nóng | 54 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 12 kg |
| Tính năng | - Công nghệ Inverter |
| - Vận hành tiết kiệm và êm ái | |
| - Thiết bị điều khiển từ xa dễ sử dụng |