| Hãng sản xuất | Midea |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Mã cục nóng | CNMFS50HR |
| Công suất | 50.000 BTU |
| Loại máy | 2 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 2.700 - 2.810 W |
| EER | 26.0 - 27.2 Btu/w |
| Khả năng hút ẩm | 2.1 L/h - 4.4 Pt/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 510 x 300 x 1.670 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 710 x 330 x 880 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 66kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 46 kg |
| Tính năng | - Chế độ làm lạnh nhanh |
| - Chức năng khử mùi | |
| - Hẹn giờ tắt | |
| - Chế độ khử ẩm | |
| - Điều chỉnh hướng gió và rộng | |
| - Thân thiện với môi trường |