Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | CUA9NKH_8 |
| Công suất | 9.000 BTU |
| Loại máy | 2 CHIỀU |
| Điện năng tiêu thụ | 830W - 860W |
| EER | 10.9-10.5/13.6-13.1BTU/hw |
| Khả năng hút ẩm | 1.6L/h-3.4PT/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 650x 230x 511 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 870x 214x 290 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 26 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 KG |
| Tính năng | - Điều khiển hiển thị LED |
| - Cảm biến bụi khí, lọc sạch 99% vi rút và nấm mốc | |
| - Điều chỉnh hướng gió lên, xuống | |
| - Cảm biến ánh sáng mặt trời bên ngoài | |
| - Công nghệ Econavi tiết kiệm tối ưu 35% | |
| - Chế độ làm lạnh nhanh tân tiến | |
| - Tự khởi động lại ngẫu nhiên | |
| - Chế động hoạt động siêu êm | |
| - Công nghệ diệt khuẩn NANOE-G | |
| - Chức năng hẹn giờ bật / tắt 24h |