
Dàn tản nhiệt phải có khả năng chống lại sự ăn mòn của không khí, mưa và các tác nhân khác. Panasonic đã nâng tuổi thọ của dàn tản nhiệt lên gấp 3 lần bằng lớp mạ chống ăn mòn độc đáo
Nguồn : panasonic.com.vn
| Hãng sản xuất | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | CUKC9NKH-8 |
| Công suất | 9.210 BTU/h |
| Loại máy | 1 Chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 845W - 885w |
| EER | 10.4 - 10.7 Btu/hw |
| Khả năng hút ẩm | 1.6 L/h - 3.4 Pt/h |
| KT cục nóng (RxSxC) | 650 x 230 x 510mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 870 x 204 x 290mm |
| Trọng lượng cục nóng | 20 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 9 kg |
| - Màng lọc siêu kháng khuẩn | |
| - Mặt máy có thể tháo lau rửa | |
| - Chế độ khử ẩm nhẹ | |
| - Cánh đảo gió rộng và dài | |
| - Điều chỉnh hướng gió lên xuống | |
| - Vận hành tự động (1 chiều) | |
| - Hẹn giờ bật/tắt 24h | |
| - Điều khiển từ xa với màn hình LCD | |
| - Dàn tản nhiệt màu xanh |