Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mã cục nóng | 12S2AX |
| Công suất | 12.000 BTU |
| Loại máy | 1 chiều |
| Điện năng tiêu thụ | 1.240 - 1.280W |
| EER | 2.72 - 2.64 |
| KT cục nóng (RxSxC) | 790 x 275 x 205 mm |
| KT cục lạnh (RxSxC) | 780 x 550 290 mm |
| Trọng lượng cục nóng | 34 kg |
| Trọng lượng cục lạnh | 10 kg |
| Tính năng | - Thiết kế sang trọng,vững chắc |
| - Hẹn giờ ngủ = mạch ECO-logic | |
| - Gió Powerful Jet, Gentle Cool Air | |
| - Chế độ làm lạnh nhan | |
| - Đảo gió tự động 4 chiều | |
| - Lọc Không khí kháng khuẩn | |
| - Chức năng làm sạch tự động | |
| - Lọc Không khí chống nấm mốc | |
| có thể tháo gỡ và vệ sinh | |
| - Bộ lập trình hẹn giờ bật/tắt 24h |