| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 8.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350 W |
| Tốc độ vắt | 700 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu đỏ hoa văn |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 540 x 910 mm |
| Tính năng | - Vắt cực khô với các mức t.gian |
| - Chương trình giặt nhanh 19 | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - 6thác nước t.cường h.quả giặt | |
| - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - 1 mâm giặt chính, 3 mâm giặt phụ | |
| - Lồng quay ngược chiều mâm giặt | |
| - Cảm biến I-Sensor thông minh | |
| - Hộp lọc xơ vải diệt khuẩn |