| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8.2kg vỏ nhựa |
| Điện năng tiêu thụ | 330 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 150 lít |
| Tốc độ vắt | 720 vòng/phút |
| Màu sắc | Ghi sáng |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 562 x 904 mm |
| Tính năng | - 5 bước giặt siêu sạch |
| - Lồng giặt với thiết kế kim cương | |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Bảo hành 5 năm cho động cơ | |
| - Bộ lọc sinh học Magic Filter | |
| - Có 7 chương trình giặt chọn | |
| - Mâm giặt xoáy kép cực mạnh | |
| - Màn hình hiển thị thời gian giặt |