| Hãng sản xuất | Electrolux |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8.5kg |
| Điện năng tiêu thụ | 400W |
| Tốc độ vắt | 850 vòng/phút |
| Màu sắc | Trắng bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 570 x 587 x 950 mm |
| Tính năng | Tạo bọt khí bằng siêu âm Hydro Sonic |
| Có 10 chương trình giặt | |
| Có khóa trẻ em | |
| Có màn hình hiển thị thời gian | |
| Chức năng thiết lập áp lực nước và mức nước |