Chưa cập nhật dữ liệu...
| Hãng sản xuất | SHARP |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại máy | lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7,8 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 370W / 275W |
| Tốc độ vắt | 800 vòng |
| Màu sắc | Mầu Hồng |
| Kích thước (RxSxC) | 604×678×900 mm |
| Tính năng | - Nắp bằng nhựa trong suốt |
| - Thân máy bằng nhựa sợi tổng hợp | |
| - Lồng giặt không lỗ tránh gây | |
| hỏng quần áo | |
| - 4 chương trình giặt | |
| - Chế độ vắt cực khô | |
| - Mâm giặt phủ ion bạc kháng khuẩn | |
| - Tự khởi động lại | |
| - Lồng giặt lớn | |
| - Hẹn giờ khởi động |